Methylene Urea (MU) an haɗa shi daga urea da formaldehyde a ƙarƙashin wasu yanayi. Idan an fi amfani da urea yayin amsa urea da formaldehyde, za a samar da taki mai ɗan gajeren sarkar urea formaldehyde.
Dangane da solubility daban -daban na takin nitrogen a cikin ruwa, ana iya raba nitrogen zuwa nitrogen mai narkewa (WN), nitrogen mai narkewa (WIN), nitrogen mai narkewa (HWN), da ruwan zafi mai narkewa nitrogen (HWIN). Ruwan yana nufin ruwa 25 ± 2 and, kuma ruwan zafi yana nufin ruwa 100 ± 2 ℃. Ana nuna alamar sakin jinkirin ta ƙimar ƙididdigar ayyukan (AI). AI = (WIN-HWIN)/WIN*100%. Dabi'u daban -daban na AI suna yanke shawarar jinkirin sakin methylene urea nitrogen. Gajerun sarƙoƙi sun fi narkewa da sauƙi ta hanyar ƙwayoyin cuta a cikin ƙasa, saboda haka dogayen sarƙoƙi ba su narkewa kuma suna buƙatar ƙarin lokaci don magance su ta hanyar ƙananan ƙwayoyin cuta.
Tsarin masana'antun mu na MU ya karɓi fasahar da aka ƙera, wanda ke da hanya mai sauƙi da halayyar sarrafawa mai sauƙi. Za mu iya samar da granular da foda MU, wanda ke da ruwan sanyi mai narkar da iskar nitrogen daga 20% zuwa 27.5%, jerin ayyukan aiki daga 40% zuwa 65% da jimlar kewayon nitrogen daga 38% zuwa 40%.
Tsarin amsawa yana amfani da yanayin zafin urea na mafita kuma yana fitar da zafi a cikin tsarin amsawa isasshe, wanda ke cin ƙarancin kuzari. An samar da granular yana da tauri mai kyau da ƙananan ƙura.
MU a cikin nau'in granular yana da girman girman daga 1.0mm zuwa 3.0mm, kuma foda ya fito daga raga 20 zuwa raga 150.
MU muhimmiyar hanya ce ta sakin nitrogen. Tushen Nitrogen na MU yana sakewa kuma yana narkewa a hankali a ƙarƙashin aikin ruwa da ƙananan ƙwayoyin cuta a cikin ƙasa. Tsarkake MU fari ne kuma ana iya yinsa da foda ko granular. Yawancin su ana amfani da su ne a gauraya ko a haɗa su cikin takin N, NP, NK ko NPK. Ana samun ingantaccen inganci lokacin da aka gauraya MU tare da sauran hanyoyin nitrogen mai narkewa. Ta hanyar haɗa abubuwa masu yawa ko rabo na MU, ana iya samun bincike daban -daban na NPK da ɗimbin Slow Release Nitrogen.
AMFANI
Nitrogen a cikin MU na iya sakin sannu a hankali, wanda ke gujewa ƙone tushen shuka ko ganye, girma girma na shuka, da kwararar taki. MU yana da isasshen amintaccen jinkirin sakin nitrogen, wanda ya sadu da aikace -aikace da yawa, sun haɗa da aikin gona, manyan gonakin kadada, 'ya'yan itatuwa, furanni, turf da sauran tsirrai. Don haka, MU ɗinmu yafi amfani da aminci.
l Rage asarar nitrogen ga tsirrai
l Ƙara haɓakar takin
l Sakin nitrogen mai daɗewa
l Rage kudin kwadago
l Rage haɗarin ƙona shuka
l Babban daidaituwa don haɗawa
Lokacin aikawa: Aug-19-2021